|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Xử lý bề mặt:: | Yêu cầu của khách hàng | Vật liệu: | Nhôm, đồng thau, đồng, đồng, kim loại cứng, quý M |
|---|---|---|---|
| Đường kính tối đa: | 400mm | Thiết bị gia công: | Trung tâm gia công trục 3/4/5 Cnc |
| đóng gói: | Yêu cầu của khách hàng | Định dạng bản vẽ: | 2D/(PDF/CAD)3D(IGES/BƯỚC) |
| Làm nổi bật: | Các bộ phận gia công CNC mạ Chrome,Phần máy CNC 400mm,Các bộ phận mài CNC nhôm CMM |
||
Tùy chỉnh chính xác 5 trục CNC dịch vụ mài xát gia công khối kim loại gia công phần nhôm anodized tùy chỉnh 19
trung tâm gia công kim loại tùy chỉnh nhôm anodized thép không gỉ sản phẩm titan mài CNC phụ tùng gia công dịch vụ
| Loại doanh nghiệp | Nhà máy / Nhà sản xuất |
| Dịch vụ | Máy CNC |
| Xoay và mài | |
| Máy quay CNC | |
| Các bộ phận OEM | |
| Vật liệu | 1) Nhôm: AL 6061-T6, 6063, 7075-T vv |
| 2) Thép không gỉ: 303,304, 316L, 17-4 ((SUS630) vv | |
| Thép: 4140, Q235, Q345B, 20#, 45# v.v. | |
| 4) Titanium: TA1, TA2/GR2, TA4/GR5, TC4, TC18 vv | |
| 5) Đồng: C36000 (HPb62), C37700 (HPb59), C26800 (H68), C22000 ((H90) vv | |
| 6) Đồng, đồng, hợp kim Magnesium, Delrin, POM, Acrylic, PC, vv | |
| Kết thúc. | Bút cát, Anodize màu sắc, Đen, kẽm/Nickel Plating, Ba Lan, |
| Lớp phủ điện, Passivation PVD, Titanium Plating, Electrogalvanizing, | |
| điện mạ crôm, điện phân, QPQ ((Quench-Polish-Quench), | |
| Điện đánh bóng, mạ Chrome, Knurl, Laser khắc Logo, vv | |
| Thiết bị chính | Trung tâm CNC Machining ((Milling), CNC Lathe, Máy nghiền, |
| Máy nghiền hình trụ, Máy khoan, Máy cắt laser, vv | |
| Định dạng bản vẽ | STEP,STP,GIS,CAD,PDF,DWG,DXF v.v. hoặc mẫu. |
| Sự khoan dung | +/- 0,01mm ~ +/- 0,05mm |
| Độ thô bề mặt | Ra 0.1 ~ 3.2 |
| Kiểm tra | Phòng thí nghiệm kiểm tra hoàn chỉnh với Micrometer, Optical Comparator, Caliper Vernier,CMM |
| Bộ đệm sâu Vernier, Máy kéo phổ quát, Clock Gauge, Centigrade Gauge nội bộ | |
| Công suất | Phạm vi làm việc quay CNC: φ0,5mm-φ150mm*300mm |
| Phạm vi làm việc mài CNC: 510mm*1020mm*500mm |
trung tâm gia công kim loại tùy chỉnh nhôm anodized thép không gỉ sản phẩm titanium mài CNC phụ tùng gia công
Chi tiết bao bì
![]()
![]()
![]()
Những bức ảnh hội thảo của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287