|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Xử lý bề mặt:: | Anodized đen | Vật liệu: | Thép |
|---|---|---|---|
| Mẫu chì: | 5-7 ngày làm việc | Thiết bị gia công: | Trung tâm gia công trục 3/4/5 Cnc |
| Đường kính tối đa: | 90mm | Định dạng bản vẽ: | 2D/(PDF/CAD)3D(IGES/BƯỚC) |
| Làm nổi bật: | 90mm Bộ phận gia công CNC,Bộ phận gia công CNC đen hóa,Bộ phận gia công thép Q345B |
||
Công cụ kiểm tra chính xác kim loại thép CNC tùy chỉnh
Các bộ phận được chế biến bằng một quy trình đặc biệt, không bị biến dạng sau khi chế biến và có độ chính xác kích thước vĩnh viễn.
Điều trị anodized bề mặt làm tăng độ cứng bề mặt và khả năng chống mòn của các bộ phận, và nó đẹp và thanh lịch, và các đường cắt dao xử lý không thể nhìn thấy.Chuyển chính xác và nghiền đảm bảo rằng sự song song giữa trục và bề mặt lắp đặt là trong 0.01mm.
Ứng dụng:
Nó phù hợp với các trung tâm gia công tăng tốc, trung tâm gia công gương (máy máy bóng cao), máy chế biến thủy tinh và các hỗ trợ gắn động cơ.Nó cũng phù hợp cho các trung tâm gia công với lực cắt trục thấp.
| Loại doanh nghiệp | Nhà máy / Nhà sản xuất |
| Dịch vụ | Máy CNC |
| Xoay và mài | |
| Máy quay CNC | |
| Các bộ phận OEM | |
| Vật liệu | 1) Nhôm: AL 6061-T6, 6063, 7075-T vv |
| 2) Thép không gỉ: 303,304, 316L, 17-4 ((SUS630) vv | |
| Thép: 4140, Q235, Q345B, 20#, 45# v.v. | |
| 4) Titanium: TA1, TA2/GR2, TA4/GR5, TC4, TC18 vv | |
| 5) Đồng: C36000 (HPb62), C37700 (HPb59), C26800 (H68), C22000 ((H90) vv | |
| 6) Đồng, đồng, hợp kim Magnesium, Delrin, POM, Acrylic, PC, vv | |
| Kết thúc. | Bút cát, Anodize màu sắc, Đen, kẽm/Nickel Plating, Ba Lan, |
| Lớp phủ điện, Passivation PVD, Titanium Plating, Electrogalvanizing, | |
| điện mạ crôm, điện phân, QPQ ((Quench-Polish-Quench), | |
| Điện đánh bóng, mạ Chrome, Knurl, Laser khắc Logo, vv | |
| Thiết bị chính | Trung tâm CNC Machining ((Milling), CNC Lathe, Máy nghiền, |
| Máy nghiền hình trụ, Máy khoan, Máy cắt laser, vv | |
| Định dạng bản vẽ | STEP,STP,GIS,CAD,PDF,DWG,DXF v.v. hoặc mẫu. |
| Sự khoan dung | +/- 0,01mm ~ +/- 0,05mm |
| Độ thô bề mặt | Ra 0.1 ~ 3.2 |
| Kiểm tra | Phòng thí nghiệm kiểm tra hoàn chỉnh với Micrometer, Optical Comparator, Caliper Vernier,CMM |
| Bộ đệm sâu Vernier, Máy kéo phổ quát, Clock Gauge, Centigrade Gauge nội bộ | |
| Công suất | Phạm vi làm việc quay CNC: φ0,5mm-φ150mm*300mm |
| Phạm vi làm việc mài CNC: 510mm*1020mm*500mm |
trung tâm gia công kim loại tùy chỉnh nhôm anodized thép không gỉ sản phẩm titanium mài CNC phụ tùng gia công
Chi tiết bao bì
![]()
![]()
![]()
Những bức ảnh hội thảo của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287