|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kiểu: | Bộ phận không chuẩn | Vật liệu: | Nhôm, đồng thau, đồng, đồng, kim loại cứng, quý M |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng: | bộ phận cánh tay cơ khí | Thiết bị gia công: | Trung tâm gia công trục 3/4/5 Cnc |
| Bưu kiện: | Đóng gói nhỏ+Đóng gói carton+pallet | Định dạng bản vẽ: | 2D/(PDF/CAD)3D(IGES/BƯỚC) |
| Làm nổi bật: | Các bộ phận gia công kim loại bằng điện giải,Các bộ phận gia công kim loại 0,05mm |
||
Tùy chỉnh Máy CNC không chuẩn Kim loại thép Máy điều khiển chính xác Chiếc phụ tùng tùy chỉnh 23
| Loại doanh nghiệp | Nhà máy / Nhà sản xuất |
| Dịch vụ | Máy CNC |
| Xoay và mài | |
| Máy quay CNC | |
| Các bộ phận OEM | |
| Vật liệu | 1) Nhôm: AL 6061-T6, 6063, 7075-T vv |
| 2) Thép không gỉ: 303,304, 316L, 17-4 ((SUS630) vv | |
| Thép: 4140, Q235, Q345B, 20#, 45# v.v. | |
| 4) Titanium: TA1, TA2/GR2, TA4/GR5, TC4, TC18 vv | |
| 5) Đồng: C36000 (HPb62), C37700 (HPb59), C26800 (H68), C22000 ((H90) vv | |
| 6) Đồng, đồng, hợp kim Magnesium, Delrin, POM, Acrylic, PC, vv | |
| Kết thúc. | Bút cát, Anodize màu sắc, Đen, kẽm/Nickel Plating, Ba Lan, |
| Lớp phủ điện, Passivation PVD, Titanium Plating, Electrogalvanizing, | |
| điện mạ crôm, điện phân, QPQ ((Quench-Polish-Quench), | |
| Điện đánh bóng, mạ Chrome, Knurl, Laser khắc Logo, vv | |
| Thiết bị chính | Trung tâm CNC Machining ((Milling), CNC Lathe, Máy nghiền, |
| Máy nghiền hình trụ, Máy khoan, Máy cắt laser, vv | |
| Định dạng bản vẽ | STEP,STP,GIS,CAD,PDF,DWG,DXF v.v. hoặc mẫu. |
| Sự khoan dung | +/- 0,01mm ~ +/- 0,05mm |
| Độ thô bề mặt | Ra 0.1 ~ 3.2 |
| Kiểm tra | Phòng thí nghiệm kiểm tra hoàn chỉnh với Micrometer, Optical Comparator, Caliper Vernier,CMM |
| Bộ đệm sâu Vernier, Máy kéo phổ quát, Clock Gauge, Centigrade Gauge nội bộ | |
| Công suất | Phạm vi làm việc quay CNC: φ0,5mm-φ150mm*300mm |
| Phạm vi làm việc mài CNC: 510mm*1020mm*500mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
Những bức ảnh hội thảo của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287