| Vật liệu: | Thép cứng | Cố định trục CNC: | 3 / 4 / 5 |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng: | Máy CNC 3/4/5 trục hoạt động | Màu sắc: | Trắng |
| Bảo hành: | 1 năm | Tính năng 1: | Lịch thi đấu đôi |
| Tính năng 2: | Khóa thủ công | Lặp lại độ chính xác: | 0,005mm |
| Làm nổi bật: | Đèn đèn CNC 5 trục,Thiết bị trục chính xác cao,Đèn đèn tự động sản xuất |
||
| Cơ chế khóa | Khóa thủ công |
| Lực khóa | 18KN |
| Độ chính xác lặp lại | 0,005mm |
| Khả năng tương thích CNC | Trục 3/4/5 |
| Cân nặng | 11,5kg |
| Kích thước | 208×106×25mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Tuổi thọ | 1-5 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287