| Phụ kiện: | 4 bu lông | Cố định trục CNC: | 3 / 4 / 5 |
|---|---|---|---|
| Kích thước: | 208*106*25mm | Màu sắc: | Trắng |
| Ứng dụng: | Máy CNC 3/4/5 trục hoạt động | Lặp lại độ chính xác: | 0,005mm |
| Cân nặng: | 11,5kg | ||
| Làm nổi bật: | Bộ gá trục lực khóa 18KN,0.005mm lặp lại chính xác CNC trục Fixtures,Các thiết bị chiếu sáng trục khóa bằng tay |
||
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cố định trục Axis |
| Kích thước | 208 × 106 × 25mm |
| Cân nặng | 11,5kg |
| Lực khóa | 18KN |
| Độ chính xác lặp lại | 0,005mm |
| Cấu hình trục CNC | 3 / 4 / 5 Trục |
| Phụ kiện đi kèm | 4 Bu lông |
| Khu vực ứng dụng | Hàng không vũ trụ, Kỹ thuật, Kỹ thuật Y tế |
| Tuổi thọ | 1-5 năm |
| Thương hiệu | AST |
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287