| Cân nặng: | 11,5kg | ôi: | Ủng hộ |
|---|---|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm | Ứng dụng: | Máy CNC 3/4/5 trục hoạt động |
| Phụ kiện: | 4 bu lông | Màu sắc: | Trắng |
| Lặp lại độ chính xác: | 0,005mm | Kích thước: | 208*106*25mm |
| Làm nổi bật: | Thiết bị cố định trục thép cứng,Bộ gá trục có độ chính xác lặp lại 0,005mm |
||
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Vật liệu | Thép cứng |
| Phụ kiện | 4 Vít |
| Lặp lại chính xác | 0.005mm |
| Tuổi thọ | 1-5 năm |
| Đặc điểm | Thiết bị đôi |
| Bộ cố định trục CNC | 3 / 4 / 5 |
| Kích thước | 208 × 106 × 25mm |
| OEM | Hỗ trợ |
| Bảo hành | 1 năm |
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287