| Cố định trục CNC: | 3 / 4 / 5 | Màu sắc: | Trắng |
|---|---|---|---|
| Lặp lại độ chính xác: | 0,005mm | Tính năng 1: | Lịch thi đấu đôi |
| Ứng dụng: | Máy CNC 3/4/5 trục hoạt động | khu vực phủ sóng: | Hàng không và Không gian/kỹ thuật/Kỹ thuật y tế |
| Kích thước: | 208*106*25mm | Tính năng 2: | Khóa thủ công |
| Làm nổi bật: | Bộ gá trục có độ chính xác lặp lại 0,005mm,18KN lực khóa CNC Fixtures |
||
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khả năng tương thích trục CNC | 3 / 4 / 5 Trục |
| Tuổi thọ | 1-5 năm |
| Kích thước | 208 × 106 × 25 mm |
| Trọng lượng | 11,5 kg |
| Chất liệu | Thép tôi |
| Lực khóa | 18KN |
| Phụ kiện | 4 Bu lông |
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287