| Suitable For: | 4 Axis | Repeatablity: | Within 0.005mm |
|---|---|---|---|
| Oem: | Supported | Cycletimereduction: | Up To 80% |
| Accuracy: | 0.01mm | Clamping Type: | Single Clamping |
| Feature: | Flexible Exchange | Accessories: | 4 Pull Studs |
| Làm nổi bật: | Ống cố định chính xác 4 trục,Thiết bị điểm không chính xác 0,01mm |
||
| Thương hiệu | AST |
| Mô hình | SK96-205 |
| Độ chính xác | 0.01mm |
| Khả năng lặp lại | 0.005mm |
| Lực khóa | 18KN |
| Tuổi thọ | 1-5 năm |
| Bao gồm | 4 nút kéo |
Người liên hệ: Miss. Sunny.Wei
Tel: +86 13902642287